Huawei யின் Tablet PC MatePad 11 விரைவில் அறிமுகப்படுத்தப்பவுள்ளது

முன்னணி தொழில்நுட்ப தீர்வுகளை வழங்கும் Huawei நிறுவனம் அதன்   MatePad  தொடரின் புதிய பர்வேறு மேம்பட்ட அம்சங்கள் நிறைந்த Huawei MatePad 11 ஐ விரைவில் அறிமுகப்படுத்தவுள்ளதாக அறிவித்துள்ளது. Huawei தொழில்நுட்ப நிறுவனமானது பல்வேறு நுகர்வோர் பிரிவுகளுக்கு சேவை செய்யும் டெப்லெட் PCக்களை அறிமுகப்படுத்துவதில் முன்னோடியாக உள்ளது மற்றும் பொழுதுபோக்கு, கற்றல் மற்றும் தொழில்முறை வேலை போன்ற அன்றாட பணிகளை எளிதாக்குகிறது. புதிய MatePad 11  Huaweiயில் இருந்து மிகவும் சிறப்பம்சமாக நிரப்பப்பட்ட டேப்லெட்களில் ஒன்றாகவும், சக்தி, செயல்திறன் மற்றும் வடிவமைப்பு ஆகியவற்றின் கலவையில் சிறந்த சாதனங்களில் ஒன்றாகவும் இருக்கும்.

ஒரு விரிவான desktop அனுபவம், மேம்பட்ட தொடுதிரை கட்டுப்பாடு மற்றும் மேம்படுத்தப்பட்ட Huawei M-Pencil ஆகியவற்றுக்கு முதல் தோற்றத்தைக் கொடுத்து, புதிய Huawei MatePad 11 ஒரு டெப்லெட்டைத் தடையின்றி இயக்குவதற்கு எதை எடுக்கிறது என்பதை மறுவரையறை செய்கிறது. டெப்லெட்டின் பிரமிக்க வைக்கும் தோற்றம் வட்டமான விளிம்புகளுடன் நெய்யப்பட்டுள்ளது, இது வசதியாக கையில் பொருந்தும் வகையில் மிகவும் சிறந்த உணர்வை அளிக்கிறது.

மிகச் சிறிய இச்சாதனம் 120 120Hz Full View டிஸ்ப்ளேவுடன் வருகிறது, இது இணையத்தில் உலாவும்போது, விளையாட்டுகளை விளையாடும்போது மற்றும் வீடியோக்களைப் பார்க்கும்போதும் ஒரு வகையான பார்வை அனுபவத்தை அளிக்கிறது. அதன் அர்ப்பணிக்கப்பட்ட ஸ்மார்ட் காந்த விசைப்பலகை பயனரை வசதியாக தட்டச்சு செய்யும் பணிகளில் ஈடுபட உதவுகிறது.

புதிய Huawei MatePad 11 விரைவில் அறிமுகப்படுத்தப்பட உள்ளதாக  Huawei சாதனங்களின் இலங்கைக்கான  தலைவர் பீட்டர் லியு தெரிவித்தார், “Huawei MatePad 11 2021 ஆம் ஆண்டிற்கான ஒரு வெளிப்பாடாக இருக்கும், ஏனெனில் இது அனைத்து அம்சங்களிலும் குறிப்பிடத்தக்க முன்னேற்றங்களைக் காணும். பயனர்கள். MatePad  தொடரின் பாரம்பரியத்திற்கு இது உண்மையாக உள்ளது, இது உலகெங்கிலும் உள்ள பயனர்களால் மிகவும் ஏற்றுக்கொள்ளப்பட்டது. மேம்பட்ட தொழில்நுட்பத்தின் நோக்கம் எப்போதும் வாழ்க்கையை சிறப்பாகவும், எளிதாகவும், புத்திசாலித்தனமாகவும் மாற்றுவதாகும். புதிய Huawei MatePad 11 அனைத்தும் எங்கள் நம்பிக்கையான வாடிக்கையாளர்களுக்கு  தடையற்ற கட்டுப்பாடு மற்றும் தனிப்பயனாக்குதலுடன் வழங்குவதாக உறுதியளிக்கிறது.

Huawei MatePad 11 ஆனது 13 எம்பி பின்புற கெமராவுடன் புதுமையான பிடிப்பு முறைகளான கால அவகாசம், பனரோமா, வெடிப்பு படப்பிடிப்பு மற்றும் 8 எம்பி முன்பக்க கெமரா ஆகியவை பயனரை ஆக்கப்பூர்வமாகவும், அற்புதமான புகைப்படங்கள் மற்றும் வீடியோக்களை எடுக்கவும் அனுமதிக்கிறது. பொழுதுபோக்கு தேடுபவர்களுக்கு, அதன் குவாட் ஸ்பீக்கர், குவாட் சேனல் ஒலி அமைப்பு உண்மையிலேயே சக்திவாய்ந்த ஆடியோ அனுபவத்தை கொடுக்கும்.

MatePad 11 இன் புதிய ஒழுங்கமைக்கப்பட்ட தொடக்கத் திரை எந்த டேப்லெட்டிற்கும் பயனர் இடைமுகத்தின் அடிப்படையில் குறிப்பிடத்தக்க முன்னேற்றமாகும். தொடக்கப் பக்கத்திலிருந்தே அனைத்துப் பயன்பாடுகளையும் கண்டறியவும், திரையின் அடிப்பகுதியில் அடிக்கடி மற்றும் சமீபத்தில் பயன்படுத்தப்பட்ட பயன்பாடுகளைக் காணவும் மற்றும் பயன்பாடுகளை எளிதாக முன்னோட்டமிடவும் பயனரை அனுமதிக்கிறது. ஆப் மல்டிப்ளையர் என்பது MatePad  11 இன் மற்றொரு புதுமையான அம்சமாகும், இது தடையற்ற மல்டி டாஸ்கிங் திறன்களை அனுமதிக்கிறது மற்றும் ஒற்றை திரையில் 4 பயன்பாடுகளைத் திறக்கிறது. அதன் Huawei Share அம்சம் பயனர் டெப்லெட்டை ஸ்மார்ட்போன், லெப்டாப் அல்லது PC யுடன் எளிதாக இணைக்க உதவுகிறது மற்றும் வீடியோ எடிட்டிங் போன்ற செயல்பாடுகளுக்கு இரண்டாம் நிலைத் திரையாகப் பயன்படுத்துகிறது.

MatePad 11 ஆனது 12 மணிநேர நீடித்த பெட்டரி ஆயுளை கொண்டது. மேலும், இது நம்பமுடியாத 12 மணிநேர வீடியோ பிளேபேக்கை வழங்குதுடன் பொழுதுபோக்குக்கான சிறந்த களம் அமைக்கிறது.

புதிய MatePad 11 விரைவில் Matte Grey நிறத்தில் நாடளாவிய ரீதியிலுள்ள Huawei மையங்கள், சிங்கர் காட்சியரை, அங்கீகரிக்கப்பட்ட மறுவிற்பனையாளர்கள், Daraz.lk மற்றும் Singer.lk விலும் கிடைக்கும்

Sharing

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *