செய்திக்குறிப்பு Fentons Limited, Hayleys Fentons Limited ஆகமாற்றப்படுகிறது

Hayleys உடனான அதிவேகமான ஏழு ஆண்டு வளர்ச்சி முன்னோடியில்லாத எதிர்கால உருவாக்த்தைக் குறிப்பிட்டுள்ளது.

ஒரு நூற்றாண்டு கால பாரம்பரியம் கொண்ட நம்பகமான பொறியியல் சேவை வழங்குநரான Fentons Limited , இலங்கையின் மிகப் பெரிய மற்றும் பல்வகைப்பட்ட கூட்டு நிறுவனமான Hayleys பெயரையும் அடையாளத்தையும் ” Hayleys Fentons Limited’’ என்று சட்டப்பூர்வமாக ஏற்றுக்கொண்டது, அதன் பயணத்தில் ஒரு வரலாற்று மைல்கல்லைக்

அடையாளப்படுத்துகிறது.

ஒரு நூற்றாண்டுக்கும் மேலாக Hayleys Fentons , ஒரு நம்பகமான பொறியியல் சேவை வழங்குனராகவும், நம்பகத்தன்மை, தரம் மற்றும் சேவைச் சிறப்பிற்காகவும் பெயர் பெற்றுள்ளது

ஒரு வெற்றிகரமான யுக்தியாக உள்ளூர் மற்றும் உலகளவில் சந்தை இருப்பை விரிவுபடுத்துவதற்கும் ஒருங்கிணைந்து,, கூட்டு நிபுணத்துவத்தைப் பயன்படுத்துவதற்கும்,   இரண்டு நிறுவனங்களுக்கிடையிலான தொடர்பு 2016 இல் தொடங்கி Hayleys, Fentons Limited  நிறுவனத்தில் 75%  பங்குகளை வாங்கியது, அதைத் தொடர்ந்து 2023 இல் 99.98% உரிமையை அதிகரித்தது.  அதே ஆண்டில் இலட்சணை (brand) Hayleys Fentons என மாற்றப்பட்டது.

Hayleys Fentons Limited மறுபெயரிடுதல் 11 டிசம்பர் 2023 அன்று சட்டப்பூர்வமாக நடைபெற்றது. 01 ஜனவரி 2024 இலிருந்து இலட்சிணை மாற்றத்துடன் நிறுவனத்தின் அனைத்து நடவடிக்கைகளிலும் Hayleys Fentons Limited ஆ நடைமுறைப்படுத்தப்படும். இந்த மாற்றம் ஒரு ஒருங்கிணைந்த  அடையாளத்தை வலுப்படுத்துகிறது மற்றும் சூரிய சக்தி (Solar Power), தகவல் மற்றும் தொழில்நுட்ப (ICT Systems), மின்சாரம் மற்றும் விளக்குகள் (Electrical & Lighting), தீ பாதுகாப்பு தீர்வுகள் (Fire Safety Solutions), காற்று பதனாக்கம் மற்றும் காற்றோட்டம் (Air Conditioning and Ventilation), பிளம்பிங் & எரிவாயு (Plumbing & Gas), பாதுகாப்பு மற்றும் தொடர்பாடல் (Security and Communication), தடையில்லா மின்சாரம் மற்றும் பேட்டரி காப்புப்பிரதிகள் (Uninterrupted Power Supply & Battery Backup), வசதிகள் மேலாண்மை (Facilities Management), தொழில்துறை உபகரணங்களில் வர்த்தகம் (Industrial Accessories Trading), கட்டடக்கலை வரைபடங்கள் மற்றும் 3D காட்சிப்படுத்தல் (Architectural Drawings & 3D Visualization). வசதிகள் உள்ளிட்ட பல்வேறு தொழில்களில் நிறுவனத்தின் இருப்பை பலப்படுத்தும்.

Hayleys குழுவானது, 16 வணிகத் துறைகளில் விரிவான வணிக நலன்கள் மற்றும் பல முக்கிய பதவிகளில் உலகளவில் முன்னணி சந்தை நிலைகளைக் கொண்டு, இலங்கையின் முன்னணி பல்வகைப்பட்ட கூட்டு நிருவனமொன்றாகும். இலங்கையின் விநியோகச் சங்கிலிகள், விவசாய வலையமைப்புகள், விநியோகச் சேனல்கள் மற்றும் வாடிக்கையாளர்பிரிவுகளில் இணையற்ற உறவுகளைக் கொண்ட குழுவாக, Hayleys இலங்கையின் மதிப்பை மெருகூட்டக்கூடிய மற்றும் சமூக-பொருளாதார ரீதியாக தாக்கத்தை ஏற்படுத்தும் நிறுவனங்களில் ஒன்றாகும். மேலும்  நாட்டின் வெளிநாட்டு வருவாயில் $650 மில்லியனுக்கும் அதிகமான பங்களிப்பையும், நாட்டின் மொத்த ஏற்றுமதி வருவாயில் 5.5%க்கும் அதிகமாகவும் பங்களிக்கிறது.

”Hayleys PLC தலைவரும் தலைமை நிர்வாகி மோகன் பண்டிதகே    கூறியதாவது  “Fentons brand மற்றும் Hayleys நிறுவனமுடைய இணையத்துடன் ஒரு அற்புத ஒற்றைப் பண்பாட்டை செய்கிறது, பெருமையாக மூன்று கீழ் வரி மொத்த வளர்ச்சி Fentons தொழிலாளர்கள்  உடைய  என்பது எதிர்கால  மதிப்பு உருவாக்கிதை அற்புதமாக அறிவிக்கின்றது.”

நிர்வாக துணைத் தலைவர் ஹாசித் பிரேமதில்லாகே, மைல்கல் பற்றிய வெளியிட்டார், , மதிப்புமிக்க மதிப்புகள் மற்றும் தரநிலைகள்   மதிப்புகளுடன்   அமைப்புகளுக்கு உருவாக்குவதில் Hayleys Fentons Limited    கட்டமைப்பு செய்யும் என்று முக்கியம அளித்தார்.”

“கடந்த நான்கு ஆண்டுகளில்,  Hayleys Fentons பெருமையான நோக்கத்துடன் மாற்றங்கள் நடத்தியுள்ளது. 2023 ஆம் ஆண்டில், நாங்கள் அற்புதமான  மைல்கற்களை  அடைந்தோம்: 150 megawatts சூரிய மேடு நிறுவல்களை அடைவது,  ; 2022/23 ஆம் ஆண்டில் எங்கள் வரலாற்றில் முதல் முதலாக 10 பில்லியன் இலாபம்  மீட்கப்பட்டது, இலங்கையின் முதன்மை தலைவர் ; மேற்கோளினில் வணிக சிறப்பிற்காக  மென் விருதுகளில்  கௌரவிக்கப்பட்டது. இவை எங்கள் பயணத்தில் குறிப்பிடத்தக்க சாதனைகள், எங்கள் நிறுவனத்தின் குறிப்பிடத்தக்க திறனை அடிக்கோடிட்டுக் காட்டுகிறது.

இன் புதிய அடையாளமானது, எமது வாடிக்கையாளர்கள், பங்குதாரர்கள் மற்றும் நாட்டிற்கு எமது பாரம்பரியத்தை விரிவுபடுத்துவதற்கும் எதிர்காலத்தை வடிவமைப்பதற்கும் எமது அர்ப்பணிப்பை மீள உறுதிப்படுத்தி, எமது பங்குதாரர்களுக்கான உறுதிமொழியுடன் கூடிய புதிய அத்தியாயத்தை அடையாளப்படுத்துகிறது,” என பிரேமதிலகே தெரிவித்தார்.

Sharing

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *